Usafirishaji wa haraka Zanzibar nzima!

Tafadhali ingia au jisajili!

About Home Center Zanzibar

Karibu Home Center Zanzibar — mahali ambapo mtindo, amani, na maisha ya kisasa vinakutana. Tunabadilisha nyumba yako kuwa sehemu ya kuvutia kupitia samani bora, pambo, na vifaa vya kielektroniki.

What We Offer

Modern Furniture

Modern Furniture

Samani za kisasa zenye muundo wa kifahari kwa ajili ya mwonekano wa kuvutia na starehe nyumbani kwako.

Home Appliances

Home Appliances

Vifaa bora vya kielektroniki vinavyorahisisha na kuboresha maisha yako ya kila siku.

Kitchen Essentials

Kitchen Essentials

Blenda, vyombo vya kupikia, na vifaa vya kisasa vya jikoni kwa ajili ya maandalizi bora ya chakula.

Our Mission

Kuwasaidia wateja wetu kupamba na kupanga maeneo yao kwa mtindo, amani, na kwa gharama nafuu huku tukitoa bidhaa zenye ubora wa hali ya juu na huduma ya kuaminika.

Our Vision

Kuwa kituo kikuu na kinachoaminika zaidi Zanzibar kwa ajili ya mapambo ya kisasa ya nyumba na samani bora zinazozingatia ubunifu.

Why Choose Us

Luxury modern designs
Affordable prices
Quality guaranteed products
Interior decoration advice
Customer focused service
Unique and stylish products

Our Core Values

Quality
Creativity
Customer Satisfaction
Modern Living
Trust & Reliability

We Are Located At

Muembe Tanga, Mapembeani, Opposite Ngazi No. 4, Zanzibar

+255 654 981 262

“Decorate Your Places”